Diễn đàn lớp 12C7 - Tập thể lớp 12c7 niên khóa 2007-2010 - Trường THPT A Hải Hậu

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn lớp 12C7 - Tập thể lớp 12c7 niên khóa 2007-2010 - Trường THPT A Hải Hậu

Chào các bạn!!!Ai solo Aoe2 thì ZZZZZoooo dây nhé!!!! ™Italy_hh™

Anonymous
    Khách vi
    Khách viếng thăm

Chào các bạn!!!Ai solo Aoe2 thì ZZZZZoooo dây nhé!!!! ™Italy_hh™ Empty Chào các bạn!!!Ai solo Aoe2 thì ZZZZZoooo dây nhé!!!! ™Italy_hh™

Bài gửi by Khách vi Thu Nov 11, 2010 11:20 am

Twisted Evil Không piết dân C7 game thế nào nhj????
    tui chấp C7 chọn 1team AOE lên garena chiến với tôi!!!!!hehe!!!!!
    chắc tìm kả năm kũng k có đủ cao thủ. affraid
    hehe kák bạn C7 àh!!!
    Anonymous
    Khách vi
    Khách viếng thăm

Chào các bạn!!!Ai solo Aoe2 thì ZZZZZoooo dây nhé!!!! ™Italy_hh™ Empty Re: Chào các bạn!!!Ai solo Aoe2 thì ZZZZZoooo dây nhé!!!! ™Italy_hh™

Bài gửi by Khách vi Thu Nov 11, 2010 12:46 pm

uh. t bit ban joi rui. neu xolo tan gai gioi thi pan goi tui la su phu day. hehe. con choi game thi tui mu tit. kekeke
    asd love
    asd love

Điểm : 1111
    18/10/1992
    Số bài gửi : 759
    Đến từHải Đông-Hải Hậu-Nam Định

Chào các bạn!!!Ai solo Aoe2 thì ZZZZZoooo dây nhé!!!! ™Italy_hh™ Empty Re: Chào các bạn!!!Ai solo Aoe2 thì ZZZZZoooo dây nhé!!!! ™Italy_hh™

Bài gửi by asd love Thu Nov 11, 2010 12:58 pm

Aoe ha? lop t hok aj choj ? co thjck solo thj solomay kaj game online nhu kjemthe ,vo lam 2,thien long,fjfa, cft solo het! ak ma co pjt choj dota hok? ney pjt thj day t nua? hjc t moj bjet choj thj con ga lam

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Mon May 20, 2024 12:38 pm