Diễn đàn lớp 12C7 - Tập thể lớp 12c7 niên khóa 2007-2010 - Trường THPT A Hải Hậu

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn lớp 12C7 - Tập thể lớp 12c7 niên khóa 2007-2010 - Trường THPT A Hải Hậu

3 posters

hãy đoàn kết lại vì như các bạn đã nói we are one (trừ tớ ra nhé)....

iceangel
    iceangel

Điểm : 77
    21/11/1992
    Số bài gửi : 62
    Đến từHải Dương

hãy đoàn kết lại vì như các bạn đã nói we are one (trừ tớ ra nhé).... Empty hãy đoàn kết lại vì như các bạn đã nói we are one (trừ tớ ra nhé)....

Bài gửi by iceangel Tue Oct 26, 2010 8:45 am

Dạo này forum c7 có rất nhiều bài viết mới với những chủ đề hay.nhưng thật buồn là vào trang nào of forum cũng đều thấy các bạn cãi nhau qua lại.buồn quá cũng chẳng muốn viết những gì mình muốn pm lại cho tác giả of nó nữa.có nhất thiết phải chửi nhau qua lại vậy không.cứ coi là bạn đó không tồn tại,không quam tâm đến người đó,không pm lại chuyện đó và vui vẻ như không có bạn đó trong forum,coi như là không chấp nhặt chuyện trẻ con đi mọi người.nếu mình bơ họ thì họ còn nói chuyện được với ai nữa chứ?lúc đó tớ nghĩ không cần đuổi thì tự họ cũng ra khỏi forum thôi.mình càng tức họ càng cảm thấy vui vì đã chọc tức được mọi người.họ không có văn hoá mới viết vậy...nhưng nếu mình cũng vậy thì mình cũng giống họ ak.vì vậy cứ coi như là không có chuyện gì xảy ra đi.
    tb:thông cảm nha.đó cũng chỉ là ý kiến chủ quan of tớ thôi còn mọi người thế nào thì tớ không biết nên có gì không đồng ý thì cứ pm lại nhé.rất tiếc tớ cũng không phải là một mem of c7 nên cũng không thể nói gì hơn được........
    iceangel
    iceangel

Điểm : 77
    21/11/1992
    Số bài gửi : 62
    Đến từHải Dương

hãy đoàn kết lại vì như các bạn đã nói we are one (trừ tớ ra nhé).... Empty Re: hãy đoàn kết lại vì như các bạn đã nói we are one (trừ tớ ra nhé)....

Bài gửi by iceangel Tue Oct 26, 2010 12:28 pm

bà con trong forum ai đồng ý nào??????????
    Anonymous
    Khách vi
    Khách viếng thăm

hãy đoàn kết lại vì như các bạn đã nói we are one (trừ tớ ra nhé).... Empty Re: hãy đoàn kết lại vì như các bạn đã nói we are one (trừ tớ ra nhé)....

Bài gửi by Khách vi Tue Oct 26, 2010 1:35 pm

Me too. T ngj hay dug tat ka nhug c ko hay nay laj va pat dau mot hanh trjnh moj. Hj tao lap mot 4rum trog sang va bo jch.
    vodanh
    vodanh

Điểm : 14
    Số bài gửi : 10

Bài gửi by vodanh Tue Oct 26, 2010 2:04 pm

to kung la thanh vien c7 ne
    to rat vui vj trong thoi jan vua wa da co rat nhieu nguoi tham ja vao vao dien dan nay
    cung ve van de ma ban Ha da noi tren.may ngay gan day tren forum cua chung ta xuat hien rat nhieu nhung cau noi khong hay,tuc tuu khog the chap nhan dc.
    De forum cua chung ta ngay cang phat trien manh me va bo ich to de nghj mot so ban hay nghj kj phai luon biet la mijh viet j va viet cho aj doc nha
    vodanh
    vodanh

Điểm : 14
    Số bài gửi : 10

Bài gửi by vodanh Tue Oct 26, 2010 2:12 pm

trog forum cua chung ta co muc tin nhan rieng do
    neu co van de rieng tu j thi hay nt wa muc tin nhan nhe
    cung chung tay de phat trien forum nay nhe
    viti
    viti

Điểm : 72
    06/07/1989
    Số bài gửi : 57
    Đến từHCM

Bài gửi by viti Wed Oct 27, 2010 12:48 am

Mọi người hãy tự hỏi: chúng ta lập ra diễn đàn để làm gì? Chẳng phải để biết thông tin về lớp, hay tin tức của mọi người hay sao, hơn cả là để lưu giữ lại những kỉ niệm đẹp đẽ, và để thắt chặt sợi dây đoàn kết lại hay sao? hãy làm những gì tốt đẹp nhất cho ngày hôm nay để ngày mai ta mỉm cười các bạn ạ!

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Mon May 20, 2024 6:39 am