Diễn đàn lớp 12C7 - Tập thể lớp 12c7 niên khóa 2007-2010 - Trường THPT A Hải Hậu

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn lớp 12C7 - Tập thể lớp 12c7 niên khóa 2007-2010 - Trường THPT A Hải Hậu

angle_of_courage
kimngan^
phamthithutrang
prince_c7_0406
asd love
Strangerhoahoc
DINH_TU
boykute
vntravel007
13 posters

Tết này nhà mình sẽ làm gì đây?

vntravel007
    Admin

Điểm : 307
    28/09/1992
    Số bài gửi : 100
    Đến từHải Giang, Hải Hậu, Nam Định

Tết này nhà mình sẽ làm gì đây? - Page 2 Empty Tết này nhà mình sẽ làm gì đây?

Bài gửi by vntravel007 Thu Jan 06, 2011 7:42 pm

First topic message reminder :

Sắp đến Tết rùi. Cả nhà rất vui. Bà con nhà mình ơi chuẩn bị lên kế hoạch đi chứ? Cứ mãi ngồi nhìn mùa đông lạnh như cắt da cắt thịt này làm cái gì cơ chứ? Ở nhà bây giờ có gì mới chưa nhỉ? Nhanh nhanh anh chị em ơi.!!!!!

bim_kutei

Số bài gửi : 98

Tết này nhà mình sẽ làm gì đây? - Page 2 Empty Re: Tết này nhà mình sẽ làm gì đây?

Bài gửi by bim_kutei Sat Jan 22, 2011 8:50 pm

sau một kì học trên Hn con trai lớp mình đã trở nên to gan hơn trước
    không thể để tình trạng này kéo dài được
    phải ko girl c7????

Strangerhoahoc

Số bài gửi : 308

Tết này nhà mình sẽ làm gì đây? - Page 2 Empty Re: Tết này nhà mình sẽ làm gì đây?

Bài gửi by Strangerhoahoc Sat Jan 22, 2011 9:58 pm

bim_kutei đã viết:sau một kì học trên Hn con trai lớp mình đã trở nên to gan hơn trước
    không thể để tình trạng này kéo dài được
    phải ko girl c7????
    Gan to hơn là mấy đâu!
    ko để kéo dài nhưng có thể để kéo mãi!keke
    anhdaiok
    anhdaiok

Điểm : 184
    01/03/1992
    Số bài gửi : 130
    Đến từnam dinh-hai hau-hai hung-cho cau

Bài gửi by anhdaiok Thu Jan 27, 2011 10:53 am

thang trinh vs thang tuan lam j pit uong ruou ma tot mom the, hah, lan truoc thang nao len ghe nam day' Tuan oi, hahahahahahahahahaha
    asd love
    asd love

Điểm : 1111
    18/10/1992
    Số bài gửi : 759
    Đến từHải Đông-Hải Hậu-Nam Định

Bài gửi by asd love Sat Jan 29, 2011 7:38 pm

anhdaiok đã viết:thang trinh vs thang tuan lam j pit uong ruou ma tot mom the, hah, lan truoc thang nao len ghe nam day' Tuan oi, hahahahahahahahahaha
    thjck thj nhjck ! tao ma so may ! mai di hop lop anh chap chu u0ng tru0c anh nua lit! chu dam choj ko? neu ko dam thj tu maj dung co ma t0 m0m nua nha!
    lol! lol! lol! lol! lol!

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Fri May 03, 2024 1:49 am