Diễn đàn lớp 12C7 - Tập thể lớp 12c7 niên khóa 2007-2010 - Trường THPT A Hải Hậu

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn lớp 12C7 - Tập thể lớp 12c7 niên khóa 2007-2010 - Trường THPT A Hải Hậu

3 posters

thoat chet trong gang tak? kho ma tjn noj?

asd love
    asd love

Điểm : 1111
    18/10/1992
    Số bài gửi : 759
    Đến từHải Đông-Hải Hậu-Nam Định

thoat chet trong gang tak? kho ma tjn noj? Empty thoat chet trong gang tak? kho ma tjn noj?

Bài gửi by asd love Mon Nov 22, 2010 9:30 pm

Bee
    Bee

Điểm : 48
    Số bài gửi : 33

thoat chet trong gang tak? kho ma tjn noj? Empty Re: thoat chet trong gang tak? kho ma tjn noj?

Bài gửi by Bee Mon Nov 22, 2010 11:03 pm

chang qua la than may man mjm cuoj vs ho thuj? ko thj jo ho da o tren thjen duong va nhjn xuong, noi:" chung may ra duong can than nha! ko thj phaj len thjen duong som ma gap t day"! hjhjhj
    ™Lady_killer™
    ™Lady_killer™

Điểm : 39
    Số bài gửi : 24

thoat chet trong gang tak? kho ma tjn noj? Empty Re: thoat chet trong gang tak? kho ma tjn noj?

Bài gửi by ™Lady_killer™ Tue Nov 23, 2010 11:41 am

chẳng có quy luật nào cấm người ta yêu nhau cũng như theo đuỗi người đã có người yêu
    bạn đã từng như thế???hay may mắn hơn???
    có khi nào ban nói " tôi yêu bạn" ....(đại loại là như thế) mà sự thực ....:" tôi đã có người yêu rồi"............chán nhĩ......!!!!!
    tôi cũng chẳng là một kẻ quá ghê gớm khi nói về chuyện này...ai cấm tôi một người chưa từng yêu nói thế???uhm thì nói để cho mọi người biết kẻ đến sau rất ...rất đau khổ.
    bạn đã từng khóc...từng đau khỗ.. từng nghĩ ngợi xa vời rằng hạnh phúc một ngày nào đó sẽ đến với bạn...sai lầm khi nghĩ như thế nếu như bạn đang là người xúc tác để họ vung đấp thêm tình cảm.này này cũng đừng chớ thất vọng nếu như may mắn bạn sẽ được người đó nghĩ tới khi họ chia tay nhau.trong thời gian căn thẳng đó bạn sẽ chở thành người thay thế...không phải được yêu mà là nhiệm vụ cao cả.,... giúp người ta wên đi người yêu...đến một ngày nào đó bạn sẽ thấy.....bạn chỉ là người giữ vai trò bạn thân,người chia sẽ nỗi buồn,người giúp người ta vui hơn hay chán hơn là làm trò cười cho họ..........
    tôi cũng chẵng có triết lí gì xâu xa dành cho bạn nhưng này...bạn hãy nhìn sau lưng bạn cũng đang cò một người đang chờ bạn ,yêu thương bạn một cách đúng nghĩa...nếu bạn không hài lòng với người sau lưng bạn thì bạn có thể tìm một người khác..........phải chắc chắn rằng họ đang cô đơn hay chưa cò dấu chân người nào trong đời của họ...khò tìm nhĩ ??nhưng....của bạn thì sẽ là của bạn còn không phải dù bạn có hy vọng .yêu thương họ. chăm sóc họ..........vô vọng thôi
    (Ju chưa cò người yêu nhưng Ju tâm lý lém nha...ai có nhu cầu tư vấn cứ comment Ju,Ju sẵn lòng tiếp đón!!!!!)

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Sat Apr 27, 2024 6:22 pm